บุคลากร ครูอัตราจ้าง
1 |
นางสาวนิตยา ศรีสุข พลศึกษา |
|
2 |
นางสาวจุฑาวรรณ พีรชัยเดโช งานแนะแนว |
|
3 |
นางสาวนิภาวรรณ นิโกรธา งานแนะแนว |
|
4 |
นางสาวธันยพร ธัญรดาวัฒนศิร ภาษาต่างประเทศ |
1 |
นางสาวนิตยา ศรีสุข พลศึกษา |
|
2 |
นางสาวจุฑาวรรณ พีรชัยเดโช งานแนะแนว |
|
3 |
นางสาวนิภาวรรณ นิโกรธา งานแนะแนว |
|
4 |
นางสาวธันยพร ธัญรดาวัฒนศิร ภาษาต่างประเทศ |
1 |
ดร.ปาริชาติ กมลยะบุตร ครูชำนาญการพิเศษ หัวหน้ากลุ่มสาระฯ (Eng) |
|
2 |
นางสาวจันทรพิมพ์ รังษี ครูชำนาญการ รองหัวหน้ากลุ่มสาระฯ (Eng) |
|
3 |
นางสาวโสวภา ทองบุตร ครูชำนาญการ รองหัวหน้ากลุ่มสาระฯ (Eng) |
|
4 |
นายชีพชนก แจ่มใส ครู (Eng) |
|
5 |
นายสมชาติ ฤทธิเพชรอัมพร ครูชำนาญการ (Eng) |
|
6 |
นายสายัณต์ ปานทอง ครูชำนาญการ (Eng) |
|
7 |
นางสาวนันทิยา ลักษิตานนท์ ครูชำนาญการ (Eng) |
|
8 |
นางสาวกัญญารัตน์ วงศ์ธรรม ครูชำนาญการ (Eng) |
|
9 |
นางสาวพิฐชญาณ์ เลิศฤทธิ์ภูวสิน ครูชำนาญการ (Ch) |
|
10 |
นางสาวสุภาพร เกษตรลักษมี ครูชำนาญการ (Jp) |
|
11 |
นางสาววิริยา ศิลสวัสดิ์ ครู (Ch) |
|
12 |
นางสาวชยมล โลหะชุมพล ครู (Eng) |
|
13 |
นางสาวธริญา สังขลักษณ์ ครู (Eng) |
|
14 |
นายคำรณ ผึ่งผาย ครูชำนาญการ (Eng) |
|
15 |
นางสาวลักษิกา ศรีบรรพต ครูชำนาญการ (Ch) |
|
16 |
นายธวัชชัย ดีรัมย์ ครูชำนาญการ (Eng) |
|
17 |
นางสาวบุษบา ยิ้มแย้มศรี ครูผู้ช่วย (Eng) |
|
18 |
นายติณณ์ แจ้งชัดใจ ครูผู้ช่วย (Ch) |
|
19 |
นางสาวมณีนุช จันหอม ครูชำนาญการ (Ch) |
|
20 |
นางสาวกานรวี ใจตรง ครูจ้างสอน (Eng) |
1 |
|
|
2 |
|
|
3 |
นางกฤตยา บุญเชิดชู |
|
4 |
นายไพรัชช์ ถิรภัทรพันธ์ |
|
5 |
นางสริตา พรชัย |
|
6 |
|
|
7 |
|
|
8 |
|
1 |
นางอรพรรณ ทิมครองธรรม ครูชำนาญการ หัวหน้ากลุ่มสาระฯ |
|
2 |
นายกฤษณะ แก่งาม ครู รองหัวหน้ากลุ่มสาระฯ |
|
3 |
นายชาญณรงค์ เพ็ชรไทย ครู รองหัวหน้ากลุ่มสาระฯ |
|
4 |
นางจุฑารัตน์ สุขเสรี ครูชำนาญการพิเศษ |
|
5 |
นายชาคม สพฤกษ์ ครูชำนาญการ |
|
6 |
นางสาวกองแก้ว คุ้มทรัพย์ ครูชำนาญการพิเศษ |
|
7 |
นายประเสริฐ สุวรรณยุคบดิน ครูชำนาญการพิเศษ |
|
8 |
นางวิไล รัตนากร ครูชำนาญการพิเศษ |
|
9 |
นางสาวจินดา ด้วงเดช ครูชำนาญการ |
|
10 |
นางสาวณัชปภา ภักตร์วิลัย ครูชำนาญการ |
|
11 |
นางสาวปัณฑ์ชนิต ศรีสุข ครูชำนาญการพิเศษ |
|
12 |
นายปริญญา คล้ายโพธิ์ทอง ครูชำนาญการพิเศษ |
|
13 |
นางกรรณิการ์ สุดฮะ ครูชำนาญการพิเศษ |
|
14 |
นางสาวศิริกุล พิทักษ์รักชาติ ครูชำนาญการพิเศษ |
|
15 |
นางสมรวย แซ่ภู่ ครูชำนาญการ |
|
16 |
นายพิชัญญะ หลำสะอาด ครู |
|
17 |
นายนนทวรรษ วังมะนาว ครู |
|
18 |
นางสาวกิตติวรา เพ็ญพานิช ครู |
|
19 |
นายชนวัฒน์ เลิศนา ครูผู้ช่วย |
|
20 |
นางสาวปรางทิพย์ พุทธโคตร ครูผู้ช่วย |
1 |
นางอมรรัตน์ ทิมจิตร ครูชำนาญการ หัวหน้ากลุ่มสาระฯ (คอมพิวเตอร์) |
|
2 |
นางสาวนาตยา แซ่เตียว ครูชำนาญการ รองหัวหน้ากลุ่มสาระฯ (วิทย์) |
|
3 |
นางสาวภูริชญา ศรีสุข ครูชำนาญการ รองหัวหน้ากลุ่มสาระฯ (คอมพิวเตอร์) |
|
4 |
นางเณรดา รังษี ครูชำนาญการพิเศษ (ชีววิทยา) |
|
5 |
นางสาวเนตรนภา ลิ้มไพบูลย์ ครูชำนาญการ (ฟิสิกส์) |
|
6 |
นางสาวปาริฉัตร ช่อชิต ครูชำนาญการ (คอมพิวเตอร์) |
|
7 |
นางสาวสรินธร พรประดิษฐ์ ครูชำนาญการพิเศษ (วิทย์) |
|
8 |
นางโสภา เสือรอด ครูชำนาญการพิเศษ (เคมี) |
|
9 |
นายเอกราช ตาแก้ว ครูชำนาญการพิเศษ (เคมี) |
|
10 |
นางพรทิพย์ โพธิ์เอม ครูชำนาญการ (วิทย์) |
|
11 |
นางสาวศิริรุ่ง เขียวคลี่ ครูชำนาญการพิเศษ (วิทย์) |
|
12 |
นางสาวพิริยาภรณ์ เชาว์ฉลาด ครูชำนาญการพิเศษ (ฟิสิกส์) |
|
13 |
นางสาวนภาภรณ์ เพียงดวงใจ ครูชำนาญการพิเศษ (ชีววิทยา) |
|
14 |
นายกานต์ โหล่ตระกูล ครูชำนาญการ (ฟิสิกส์) |
|
15 |
นางทัศนีย์ ใจซื่อ ครูชำนาญการ (เคมี) |
|
16 |
นายสิทธิพรรณ มากมิตร ครูชำนาญการ (ฟิสิกส์) |
|
17 |
นายนท ศานติคีตา ครู (ฟิสิกส์) |
|
18 |
นางสาวศิริวรรณ วงศ์ตาลเงิน ครู (วิทย์) |
|
19 |
นางอัญชลี ณ นครพนม ครู (วิทย์) |
|
20 |
นางสาวนริศรา สุขมา ครูชำนาญการ (ชีววิทยา) |
|
21 |
นางปรียาดา จินตศิริกูล ครูชำนาญการ (ชีววิทยา) |
|
22 |
นายปัญญา เกตตะรังศรี ครูชำนาญการพิเศษ (คอมพิวเตอร์) |
|
23 |
นางดารารัตน์ เพิ่มโสภา ครูชำนาญการพิเศษ (คอมพิวเตอร์) |
|
24 |
นางสาวณิชวรรณ จันอ้น ครูชำนาญการ (คอมพิวเตอร์) |
|
25 |
นายอภินัทธ์ อัชชพันธ์ ครู (คอมพิวเตอร์) |
|
26 |
|
นายอภิเชษฐ เพิ่มโสภา ครูชำนาญการพิเศษ (คอมพิวเตอร์) |
27 |
นางสาวสุภารัตน์ สาลียงพวย ครูผู้ช่วย (ชีววิทยา) |
|
28 |
นางสาวเพ็ญนภา แก้วตา ครูชำนาญการ (เคมี) |
|
1 |
นางสาวธนวรรณ เมฆแดง ครูชำนาญการพิเศษ หัวหน้ากลุ่มสาระฯ |
|
2 |
นางสาวเฌอณัฏฐ์ชา หลิมพลอย ครู รองหัวหน้ากลุ่มสาระฯ |
|
3 |
นางสาวอลิสา ชินวงศ์โชติพันธ์ ครูชำนาญการ |
|
4 |
นายปราโมช สาลี่ ครูชำนาญการ |
|
5 |
นางนารีรัตน์ หาดเพ็ชร์ศุข ครู |
|
6 |
ว่าที่ ร.ต.หญิงรัชนี เที่ยงลิ้ม ครู |
|
7 |
นางสาวศิฐิตา เจนด่านกลาง ครูชำนาญการพิเศษ |
|
8 |
นายจีรศักดิ์ สันทาลุนัย ครู |
|
9 |
นายอภิเชษฐ์ บุญศรี ครูชำนาญการ |
|
10 |
นายสุมิตร เหพูลอย ครู |
|
11 |
นางปรางทิพย์ อุ่นเรือน ครู |
1 |
นายอาคม ชาญเดช ครูชำนาญการพิเศษ หัวหน้ากลุ่มสาระฯ |
|
2 |
นางสาวจินดาพร เจริญธรรม ครูชำนาญการ รองหัวหน้ากลุ่มสาระฯ |
|
3 |
นางสาวสุปราณี สนองค์ ครู รองหัวหน้ากลุ่มสาระฯ |
|
4 |
นางวาสนา พงศ์ลักษมาณา ครูชำนาญการพิเศษ |
|
5 |
นางสุภา อินทร์พรหม ครูชำนาญการพิเศษ |
|
6 |
นายอิทธิพัทธ์ ศุภรัตนาวงศ์ ครูชำนาญการ |
|
7 |
นายศิวานันท์ สังข์ทอง ครูชำนาญการ |
|
8 |
นางนิศารัตน์ ไชยขันธุ์ ครูชำนาญการพิเศษ |
|
9 |
นายอภินันท์ บุญล้อม ครู |
|
10 |
นาวสาวนารีรัตน์ สุขผลผลา ครูชำนาญการ |
|
11 |
นายสิวราช อินต๊ะวิชัย ครูชำนาญการ |
|
12 |
นายประดิษฐ์ สลับแสง ครู |
|
13 |
นางสาวจิดาภา เข็มกลัด ครูผู้ช่วย |
|
14 |
นางสาวหทัยกาญจน์ ช่วยเพชร ครูผู้ช่วย |
|
15 |
นายพสพล บุญยะบูรณ ครูผู้ช่วย |
1 |
นางสาวศนีชา วิเดช ครูชำนาญการพิเศษ หัวหน้ากลุ่มสาระฯ |
|
2 |
นายวรพล พันธนียะ ครูชำนาญการ รองหัวหน้ากลุ่มสาระฯ |
|
3 |
นายสมทรง วงษ์ถาวรเรือง ครูชำนาญการพิเศษ |
|
4 |
นายบุญส่ง อินแหยม ครูชำนาญการพิเศษ |
|
5 |
นายกฤติเดช ประชานุกูล ครูชำนาญการ |
|
6 |
นายอภิสิทธิ์ ทองคำ ครู |
|
7 |
ว่าที่ ร.ต.พงศภัค เพ็งหนู ครู |
|
8 |
นางสาวนรพร ทองทิพย์ ครู |
|
9 |
นางสาวนิตยา ศรีสุขา ครูอัตราจ้าง |
1 |
นายธนชัย พงษ์นาค ครูชำนาญการ หัวหน้ากลุ่มสาระฯ |
|
2 |
นางปฏิมา ชนินทร์เศรษฐ์ ครูชำนาญการพิเศษ |
|
3 |
นายสมพล แจ้งจรัส ครูชำนาญการ |
|
4 |
นางจุฑามาศ อวิคุณประเสริฐ ครูชำนาญการ |
|
5 |
นางสาวพัทธนันท์ ศึกษิต ครู |
|
6 |
นายคฑาวุธ ทั่งจันทร์ ครูชำนาญการ |
|
7 |
นายเศรษฐพัฒน์ แสนสากล ครู |
1 |
นายอุดมเดช ชูวิจิตร ครูชำนาญการ รองหัวหน้ากลุ่มสาระฯ (อุตสาหกรรมศิลป์) |
|
2 |
นายประสาท ปานบุตร ครูชำนาญการ (เกษตรกรรม) |
|
3 |
นางสาวทักษญา เณรตาก้อง ครูชำนาญการพิเศษ (คหกรรม) |
|
4 |
นางสาวอลิษา เต่าทอง ครูชำนาญการ (เกษตรกรรม) |
|
5 |
นางสาวสวรส ศรีสวัสดิ์ ครูผู้ช่วย (เกษตรกรรม) |
|
6 |
นางสุนันทา บุญชู ครูผู้ช่วย (การเงินและบัญชี) |
1 |
นางทัศนวรรณ นราดิลก ครู หัวหน้างานห้องสมุด (บรรณารักษ์) |
|
2 |
นายพีรวัชร วันดีเรืองไพศาล ครู (บรรณารักษ์) |
|
3 |
นางรัชนก ยิ้มเทศ ครู (บรรณารักษ์) |
|
3 |
นางสาวพนิดา นราศรี ครู หัวหน้างานแนะแนว |
|
4 |
นางสาวทิฐินันท์ ศูนย์พลอย ครูผู้ช่วย (แนะแนว) |
|
5 |
นางสาวจุฑาวรรณ พีรชัยเดโช ครูจ้างสอน (แนะแนว) |
|
6 |
นางสาวนิภาพรรณ นิโครธา ครูจ้างสอน (แนะแนว) |
กลุ่มบริหารงานบุคคล | ||
1 | นางสาวชยปภา เจนวิถีสุข | |
2 | นางสาวผจงจิต ห้วยหงษ์ทอง | |
กลุ่มบริหารทั่วไป | ||
3 | นายนฤทธิ์ ชมงาม | |
4 | นางสาวยุพิน บุดทา | |
5 | นางสาวกมลลักษณ์ ศรีวิชัย | |
สำนักงานผู้อำนวยการ | ||
6 | นายวุฒิชัย มะลิทอง | |
กลุ่มบริหารวิชาการ | ||
ุ7 | นางสาวศุภิดา รอดเชื้อ | |
8 | นายนนทชัย บุญสวัสดิ์ | |
กลุ่มบริหารงบประมาณ | ||
9 | นางสาวณัฐชนา คำไก่ | |
10 | นางสาวประภาพร อุ่นจิต | |
11 | นางสาวตรีนุช เสลานนท์ | |
12 | นางพณณณิศา ชมงาม | |
13 | นายกิตติ์รัฐ จันทร์สุวรรณ | |
ช่างปูน | ||
1 |
นายนิพนธ์ ชมหอม (ขับรถ) |
|
2 | นายสำราญ หลวงจอก | |