Login Form

เนื้อหาที่เปิดอ่าน
384755

มี 26 ผู้มาเยือน และ ไม่มีสมาชิกออนไลน์ ออนไลน์

การเข้าศึกษาต่อของนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2560

1 นายกิดาการ  ขุ้ยสุข ม.6/1 ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมไฟฟ้า
2 นายเกียรติศักดิ์  วันนะ ม.6/1 ม.แม่โจ้ แพร่ เฉลิมพระเกียรติ คณะเกษตรศาสตร์ สาขาเกษตรป่าไม้
3 นายคิมหันต์  คำเพชร ม.6/1 ศูนย์ฝึกพาณิชยนาวี    
4 นายณัฐชานนท์  ทองประเพียร ม.6/1 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมเครื่องกล
5 นายธันวา  สระสม ม.6/1 ม.แม่โจ้ เชียงใหม่ คณะวิศวกรรมและอุตสาหกรรมการเกษตร  
6 นายนิภัทร์  ใจซื่อ ม.6/1 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงเเสน คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
7 นายปิยชัย  โชคชัยเสรี ม.6/1 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมเครื่องกล
8 นายพิพัฒน์  เสลาหลัก ม.6/1 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงเเสน คณะวิศกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมเครื่องกล
9 นายหิรัญ  ตากดำรงค์กุล ม.6/1 ม.ศิลปากร คณะศึกษาศาสตร์ สาขาภาษาไทย
10 นายไชยฤทธิ์  ไชยประยา ม.6/1 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมเครื่องกล
11 นายศุภณัฐ  ดุษฎีตรีรัตน์ ม.6/1 ม.ศิลปากร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีสารสนเทศ
12 นายสันติ  ว่องประเสริฐ ม.6/1 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย คณะวิศวกรรมศาสตร์  
13 นายอุรเคนทร์  ทั่งพรม ม.6/1 สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์
14 นางสาวณัฐนันท์  บูรเทพ ม.6/1 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงเเสน คณะเกษตร สาขาเกษตร
15 นางสาวเณศรา  ทันใจชน ม.6/1 ม.เกษตรศาสตร์  คณะบริหารธุรกิจ สาขาบัญชี
16 นางสาวนวลจรี  แจ้งคำ ม.6/1 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงเเสน คณะเกษตร สาขาสัตวศาสตร์
17 นางสาวบุญธิดา  สุขหอม ม.6/1 ม.เทคโนโลยีสุรนารี คณะวิศกรรมศาสตร์  
18 นางสาวพิมพ์พนา  สุขประสิทธิ์ ม.6/1 ม.ธรรมศาสตร์ คณะเศรษฐศาสตร์  
19 นางสาวพีรญา  หนูเต็ม ม.6/1 ม.มหิดล คณะสังคมศาสตร์และมนุษยศาสตร์ สาขาเวชระเบียน
20 นางสาวรัตน์มณี  คำประสพ ม.6/1 ม.บูรพา คณะสาธารณสุขศาสตร์ สาขาสาธารณสุขชุมชน
21 นางสาววชิรภรณ์  วงษ์ประเสริฐ ม.6/1 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงเเสน คณะเกษตร สาขาเทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร
22 นางสาวสวิตตา  ไชยปัน ม.6/1 ม.ขอนแก่น คณะสาธารณสุขศาสตร์ สาขาอาชีวอนามัยและความปลอดภัย
23 นางสาวสุทธิดา  ศรียลักษณ์ ม.6/1 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ราชบุรี   สาขาพยาบาลศาสตร์
24 นางสาวอรุณี  กุลเกตุ ม.6/1 ม.ธรรมศาสตร์ คณะพยาบาลศาสตร์  
25 นางสาวเกวลิน  ชื่นแสง ม.6/1 ม.ศิลปากร คณะเภสัชศาสตร์  
26 นางสาวจิดาภา  พรภควัต ม.6/1 ม.ศิลปากร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาเคมี
27 นางสาวฐิชฌาภรณ์  จันทร์ที ม.6/1 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงเเสน คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
28 นางสาวเปมิกา  ผานาค ม.6/1 ม.มหิดล คณะศิลปศาสตร์ สาขาศาสนศึกษา
29 นางสาวศศิมณฑา  รอดเทศ ม.6/1 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงเเสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาคณิตศาสตร์ประยุกต์
30 นางสาวสุภาวณี  เจริญพร ม.6/1 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์
31 นางสาวหรรษมน  งามขำ ม.6/1 ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี คณะวิศกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมเคมี
32 นางสาวอรษา  เอ้สมนึก ม.6/1 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงเเสน คณะเกษตร สาขาเทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร
33 นายคริสโตเฟอร์  เอ็มปาปา ม.6/2 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์
34 นายสิทธิพงษ์  คำพา ม.6/2 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ราชบุรี   สาขาพยาบาลศาสตร์
35 นางสาวจณิสตา  พลไชยมาตย์ ม.6/2 ม.ศิลปากร คณะสัตวศาสตร์และเทคโนโลยีการเกษตร สาขาสัตวศาสตร์และเทคโนโลยีการเกษตร
36 นางสาวนพมาศ  บุญเชิดชู ม.6/2 ม.ศิลปากร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม
37 นางสาวนฤดา  อุ่นภักดิ์ ม.6/2 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงเเสน คณะเกษตร สาขาเกษตร
38 นางสาวปุณยาพร  ศรีโยธา ม.6/2 ม.สวนดุสิต คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาคณิตศาสตร์
39 นางสาวพลอยลดา  ขันแข็ง ม.6/2 วิทยาลัยสาธารณสุขสิรินธร ชลบุรี   สาขาสาธารณสุขชุมชน
40 นางสาวพิติยา  มโหสถนันทน์ ม.6/2 วิทยาลัยเทคโนโลยีทางการแพทย์และสาธารณสุขกาญจนาภิเษก   สาขาเวชระเบียน
41 นางสาวภัทจิรา  ทนุพัฒนาชัย ม.6/2 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงเเสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ
42 นางสาวรัตนา  วราสินธุ์ ม.6/2 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอุตสาหการ
43 นางสาวลูกเกด  พิสิฐพิพัฒนา ม.6/2 ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ คณะวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิศวกรรมไมโครอิเล็กทรอนิกส์
44 นางสาววศิกา  เสลานนท์ ม.6/2 ม.ศิลปากร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์
45 นางสาวศุภิสรา  เหลืองพิทักษ์ ม.6/2 วิทยาลัยเทคโนโลยีทางการแพทย์และสาธารณสุขกาญจนาภิเษก   สาขาเวชระเบียน
46 นางสาวสุภาวดี  มีใย ม.6/2 ม.เชียงใหม่ คณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาเทคโนโลยีการบรรจุ
47 นางสาวอชิมา  พิรุฬห์ธนเดช ม.6/2 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงเเสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ
48 นางสาวปาริชาติ  สุภาฉาย ม.6/2 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี จักรีรัช   สาขาพยาบาลศาสตร์
49 นางสาวโสรยา  สาดะระ ม.6/2 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวัสดุขั้นสูงและนาโนเทคโนโลยี
50 นายกิตติคุณ  บุญเคลือบ ม.6/3 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์
51 นายสุทธิพงษ์  สีแสนตอ ม.6/3 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ราชบุรี   สาขาพยาบาลศาสตร์
52 นายธีรภูมิ  ซ้อนเสียงดัง ม.6/3 ม.แม่โจ้ เชียงใหม่ คณะบริหารศาสตร์ สาขารัฐศาสตร์
53 นายภาณุวัฒน์  นนทารักษ์ ม.6/3 ม.สวนดุสิต คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาอาชีวอนามัยและความปลอดภัย
54 นางสาวกนิษฐา  อ่อนเทศ ม.6/3 ม.เกษตรศาสตร์ คณะเกษตร สาขาสัตวศาสตร์
55 นางสาวจิดาภา  ตระกูลปักษีโรจน์ ม.6/3 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ราชบุรี   สาขาพยาบาลศาสตร์
56 นางสาวจิรกาญจน์  สุดสม ม.6/3 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาคณิตศาสตร์ประยุกต์
57 นางสาวณัฐธกานต์  ศรีสวัสดิ์ ม.6/3 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ราชบุรี   สาขาพยาบาลศาสตร์
58 นางสาวธัญจิรา  ธรรมลังกา ม.6/3 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาจุลชีววิทยา
59 นางสาวบุษราภรณ์  สุวรรณเสวก ม.6/3 ม.ศิลปากร คณะวิทยาการจัดการ สาขาการจัดการชุมชน
60 นางสาวมัลลิกา  แสนสุข ม.6/3 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาการท่องเที่ยวและการโรงแรม
61 นางสาวแววรวี  ฉัตรวีระวงค์ ม.6/3 ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ คณะบริหารธุรกิจและอุตสาหกรรมบริการ สาขาการท่องเที่ยวและการโรงแรม
62 นางสาวศรีสุดา  อมเครือ ม.6/3 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาจุลชีววิทยา
63 นางสาวสุธิดา  ทัพทวี ม.6/3 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์
64 นางสาวอริสา  แย้มชื่น ม.6/3 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ชัยนาท   สาขาพยาบาลศาสตร์
65 นางสาวณิชากร  อ่อนเทศ ม.6/3 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์
66 นายรุ่งโรจน์  เหลือสีจันทร์ ม.6/4 สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง คณะวิทยาศาสตร์ สาขาเคมีสิ่งแวดล้อม
67 นายศุภกิต  อินดา ม.6/4 ม.ศิลปากร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์
68 นางสาวจิดาภา  อินทรปรีชา ม.6/4 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมเครื่องกล เอกธุรกิจวิศวกรรม
69 นางสาวชณัฎตา  ขุนทอง ม.6/4 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะเกษตร สาขาเกษตร
70 นางสาวชลธิชา  คล่องแคล่ว ม.6/4 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ราชบุรี   สาขาพยาบาลศาสตร์
71 นางสาวชวาลา  ฉิมหาพาลี ม.6/4 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาปิโตรเคมีและวัสดุพอลิเมอร์
72 นางสาวชุติมา  แท่นเครือ ม.6/4 สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง คณะอุตสาหกรรมเกษตร สาขาวิศวกรรมการแปรรูปอาหาร
73 นางสาวฑิตยา  แป้นน้อย ม.6/4 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี จักรีรัช   สาขาพยาบาลศาสตร์
74 นางสาวทิพนภา  ดีหนู ม.6/4 ม.เกษตรศาสตร์ คณะสิ่งแวดล้อม สาขาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม
75 นางสาวนันทวรรณ  ว่องประเสริฐ ม.6/4 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะเกษตร สาขาเกษตร
76 นางสาวประภาพร  ขุยหลง ม.6/4 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ชัยนาท   สาขาพยาบาลศาสตร์
77 นางสาวพิมพ์ชนก  ตุ้มเปาะ ม.6/4 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอุตสาหการ
78 นางสาวหงษ์อรุณ  คณฑา ม.6/4 ม.เกษตรศาสตร์ คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาจุลชีววิทยา
79 นางสาวขวัญจิรา  เลิศวิชิตเวช ม.6/4 วิทยาลัยพยาบาลพระปกเกล้า   สาขาพยาบาลศาสตร์
80 นางสาวณัฐกานต์  อยู่เชื้อ ม.6/4 ม.ศิลปากร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์
81 นางสาวศศิประภา  ชัยศิริ ม.6/4 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะเกษตร สาขาเกษตร
82 นางสาวอารยา  อามหน้อย ม.6/4 ม.แม่โจ้ เชียงใหม่ คณะผลิตกรรมทางการเกษตร สาขาเกษตรเคมี
83 นางสาวณิชกานต์  พงษ์หาญพาณิชย์ ม.6/4 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาภาษาอังกฤษเพื่ออุตสาหกรรมบริการ
84 นายดุษฎีเจตน์  ทองดอนน้อย ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์
85 นายนัครินทร์  ปฐมเจริญสุขชัย ม.6/5 โรงเรียนนายสิบทหารบก    
86 นายนาวิน  กรดเครือ ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์
87 นายวุฒินันท์  นาหา ม.6/5 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา คณะพาณิชยนาวีนานาชาติ สาขาวิศวกรรมต่อเรือและเครื่องกลเรือ
88 นายเอกรัฐ  วรสุทธิพิศาล ม.6/5 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะวิทยาศาสตร์การกีฬา สาขาวิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลัง
89 นางสาวชนากานต์  เปลี่ยนขำ ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิทยาศาสตร์กายภาพและชีวภาพ(สถิติ)
90 นางสาวญาศิณี  จายางกูล ม.6/5 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ชัยนาท   สาขาพยาบาลศาสตร์
91 นางสาวณัฐณิชา  ตัณฑเตมีย์ ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์
92 นางสาวธัญยธรณ์  อรัญชัยพรสิริ ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์
93 นางสาวบุษศราภรณ์  หงีวังตะกู ม.6/5 สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง คณะวิทยาศาสตร์ สาขาเคมีอุตสาหกรรม
94 นางสาวเบญจามาศ  ชมชื่น ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์
95 นางสาวพัชรพร  วังหอมเจริญ ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์
96 นางสาวพิยดา  มโหสถนันทน์ ม.6/5 วิทยาลัยการสาธารณสุขสิรินธร จ.ตรัง   สาขาปฏิบัติการฉุกเฉินทางการแพทย์
97 นางสาวศศิประภา  ฉายแก้ว ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะวิทยาการจัดการ สาขาการจัดการธุรกิจและภาษา(ภาษาอังกฤษ)
98 นางสาวศศิวิมล  นงนุช ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
99 นางสาวศิรินธร  พันธุ์สลิล ม.6/5 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์
100 นางสาวสุณัฏฐา  บัวเกษร ม.6/5 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาการจัดการโรงแรมและท่องเที่ยว
101 นางสาวสุนิสา  หมีแรต ม.6/5 วิทยาลัยการสาธารณสุขสิรินธร จ.ตรัง   สาขาปฏิบัติการฉุกเฉินทางการแพทย์
102 นางสาวจันทราภรณ์  เปรมศักดิ์ ม.6/5 ม.บูรพา คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมเครื่องกล
103 นางสาวณัฐพรรณ  ดอนปานไพร ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะวิทยาการจัดการ สาขาการจัดการโรงแรม
104 นางสาวนิตยา  อู่ตะเภา ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และระบบคอมพิวเตอร์
105 นางสาวลภัสรดา  พัฒนะบุญโชค ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะวิทยาการจัดการ สาขาการตลาด
106 นางสาวปรียาภัสสร์  มาลาน้อย ม.6/5 ม.ศิลปากร คณะศึกษาศาสตร์(โครงการสืบสานภาษาไทย) สาขาภาษาไทย
107 นายณัฐพงศ์  อ่อนศรี ม.6/6 โรงเรียนจ่าอากาศ    
108 นายธนวัฒน์  โพธิ์ชื่น ม.6/6 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมเครื่องกล
109 นายธนายุทธ  แสงน้อย ม.6/6 ม.ศิลปากร คณะเภสัชศาสตร์  
110 นายนราธิป  วารีระรื่นจิตต์ ม.6/6 โรงเรียนนายสิบทหารบก    
111 นายนวพรรษ  ใคร่ครวญ ม.6/6 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาจุลชีววิทยา
112 นายนวมินทร์  ตรีนรินทร์ ม.6/6 ม.ศิลปากร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์และเทคโนโลยีสารสนเทศ
113 นายปองพล  อุ่นเมือง ม.6/6 สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง คณะวิทยาศาสตร์ สาขาสถิติประยุกต์
114 นายพัสวี  โชติเนตร ม.6/6 ม.ศิลปากร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ
115 นายพีรยุทธ  เกรียงทวีชัย ม.6/6 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ
116 นายกฤตานน  นิกาหลี ม.6/6 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอุตสาหการ
117 นายศักรินทร์  บรรยงคนันท์ ม.6/6 ม.เกษตรศาสตร์  คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาธุรกิจการเกษตร
118 นายเศรษฐพงศ์  สถิตย์ ม.6/6 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา คณะเศรษฐศาสตร์ สาขาเศรษฐศาสตร์
119 นายอนุรักษ์  ว่องพานิช ม.6/6 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอุตสาหการ
120 นายธนา  ภาวนาธรรมสุข ม.6/6 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมอุตสาหการ
121 นายธนากร  ศรีจันทร์ ม.6/6 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศึกษาศาสตร์และพัฒนศาสตร์ สาขาภาษาอังกฤษ
122 นายรพีพล  ศรีพุมมา ม.6/6 โรงเรียนนายสิบทหารบก    
123 นางสาวกนกวรรณ์  พัชนี ม.6/6 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมปิโตรเคมีและวัสดุพอลิเมอร์
124 นางสาวกัลยา  หลีล้วน ม.6/6 ม.มหิดล คณะแพทยศาสตร์ โรงพยาบาลรามาธิบดี สาขาพยาบาลศาสตร์
125 นางสาวชลดา  สังข์ทอง ม.6/6 วิทยาลัยสาธารณสุขสิรินธร จ.ยะลา คณะสาธารณสุขศาสตร์ สาขาสาธารณสุขชุมชน
126 นางสาวฐิติมา  ภู่ฉุ่น ม.6/6 ม.มหิดล คณะแพทยศาสตร์ โรงพยาบาลรามาธิบดี สาขาพยาบาลศาสตร์
127 นางสาวณัฐธิดา  มากมี ม.6/6 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมการอาหาร
128 นางสาวธนพร  ชุนถนอม ม.6/6 ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
129 นางสาวปริชญา  หอมจันทร์ดี ม.6/6 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ชัยนาท   สาขาพยาบาลศาสตร์
130 นางสาวปิยพร  พันธ์สิงห์ ม.6/6 Beijing chinese language and culture college (ปักกิ่ง ประเทศจีน)    
131 นางสาวพิมชนก  เสาธง ม.6/6 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาการจัดการโรงแรมและท่องเที่ยว
132 นางสาวพีรดา  หนูเต็ม ม.6/6 ม.มหิดล คณะสาธารณสุขศาสตร์ สาขาสาธารณสุขศาสตร์
133 นางสาวเพชรพิชญา  ศรีพิศาล ม.6/6 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิศวกรรมเคมี
134 นางสาวมาริษา  ขำอิ่ม ม.6/6 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาการจัดการโรงแรมและท่องเที่ยว
135 นางสาววรรณสิริ  กมสินท์ ม.6/6 ม.แม่ฟ้าหลวง คณะนิติศาสตร์  
136 นางสาวสิริกาญจน์  กาญจนวิชานนท์ ม.6/6 ม.ศิลปากร คณะวิทยาศาสตร์ สาขาชีววิทยา
137 นางสาวอัจจิมา  พนอนุอุดมสุข ม.6/6 ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ คณะวิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาเทคโนโลยีวิศวกรรมการออกแบบและสร้างเครื่องจักรกล(MDET)
138 นางสาวพนิดา  สงวนศรี ม.6/6 ม.มหิดล คณะพยาบาลศาสตร์ ศิริราชพยาบาล สาขาพยาบาลศาสตร์
139 นางสาวลลนา  หนองทราย ม.6/6 ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี คณะครุศาสตร์และเทคโนโลยี สาขาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม(อุตสาหการ)
140 นางสาวรักษิณา  แก้วกันดา ม.6/7 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี จักรีรัช   สาขาผู้ช่วยพยาบาล
141 นางสาวศศิธร  หมื่นอินทร์ ม.6/7 ม.ศิลปากร คณะวิทยาการจัดการ สาขาการจัดการนวัตกรรมทางธุรกิจ
142 นายภูมินทร์  ชมภู ม.6/8 โรงเรียนจ่าทหารเรือ    
143 นายวรวุฒิ  ไชยวุฒิ ม.6/8 โรงเรียนจ่าทหารเรือ    
144 นายหฤษฏ์  ศรีสำราญ ม.6/8 ม.แม่ฟ้าหลวง คณะศิลปศาสตร์ สาขาภาษาอังกฤษ
145 นางสาวนัทธมน  เอี่ยมมะเฟือง ม.6/8 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาการจัดการโรงแรมและท่องเที่ยว
146 นางสาวอาทิตยา  ด่านกิตติ ม.6/8 ม.ศิลปากร คณะวิศวกรรมศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาธุรกิจวิศวกรรม
147 นางสาวจักรีนุช  เนตรผ่าน ม.6/9 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา คณะวิทยาการจัดการ สาขาการตลาด
148 นางสาวธนัตดา  บุญสุด ม.6/9 ม.ศรีนครินทรวิโรฒ คณะสังคมศาสตร์ สาขาสังคมวิทยาเพื่อการพัฒนา
149 นางสาวพอหทัย  ศรีราจันทร์ ม.6/9 ม.สวนดุสิต ศูนย์หัวหิน คณะศิลปศาสตร์ สาขาธุรกิจการบิน
150 นางสาวพิมพ์ลภัส  ขำยัง ม.6/9 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา คณะวิทยาการจัดการ สาขาการตลาด
151 นางสาวณัฎฐณิชา  อร่ามสุขเสรี ม.6/9 ม.ศิลปากร คณะอักษรศาสตร์ สาขาภูมิศาสตร์
152 นางสาวประทุมทิพย์  พุ่มนาค ม.6/9 ม.สวนดุสิต คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ สาขาภาษาอังกฤษ
153 นางสาวอัญธิกา  แพงคำ ม.6/9 ม.ศรีนครินทรวิโรฒ คณะสังคมศาสตร์ สาขาสังคมวิทยาเพื่อการพัฒนา
154 นางสาวพรชนก  นนทารักษ์ ม.6/10 ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต คณะสังคมวิทยาและมนุษยวิทยา สาขาการวิจัยทางสังคม
155 นางสาวอัญชิสา  สายมาอินทร์ ม.6/10 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาการจัดการโรงแรมและท่องเที่ยว
156 นายวิศิษฏ์  สุทธิสินทอง ม.6/11 โรงเรียนชุมพลทหารเรือ    
157 นางสาวพนิตพร  กำเหนิดแจ้ง ม.6/11 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาภาษาอังกฤษ
158 นางสาวรุ่งนภา  วรรณวงศ์วัฒนา ม.6/11 วิทยาลัยเทคโนโลยีทางทะเลแห่งเอเชีย   สาขาธุรกิจพาณิชย์นาวีและโลจิสติกส์
159 นางสาวสุภาภรณ์  สิริสมบูรณ์ ม.6/11 ม.เกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน คณะศิลปศาสตร์และวิทยาศาสตร์ สาขาการโรงแรมและภัตตาคาร

Facebook Like Box : RRBSC

โปรแกรมบริหาร MisSchool

กลุ่มบริหารงบประมาณ

กลุ่มบริหารงานบุคคล

กลุ่มบริหารทั่วไป